EDS-208A Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet

EDS-208A Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet
Giá: 10,000 đ Tin cá nhân , đăng 14 ngày trước
Tin được duyệt bởi ChoMienPhi.net
Loại: Sản phẩm khác, Cần bán
Địa chỉ: Đồ dùng công nghiệp
Khu vực: Hà nội, quận: Quận Hà Đông

EDS-208A Switch công nghiệp 8 cổng Ethernet tốc độ 10100Base-T(X)(RJ45 connector), 100BaseFX (multisingle-mode, SC or ST connector) của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. EDS-208A được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng,...Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…

Tính năng của sản phẩm:
10100BaseT(X) (RJ45 connector), 100BaseFX (multisingle-mode, SC or ST connector)
Redundant dual 122448 VDC power inputs
IP30 aluminum housing
Rugged hardware design well suited for hazardous locations (Class 1 Div. 2ATEX Zone2), transportation (NEMA TS2EN 50121-4e-Mark), and maritime environments (DNVGLLRABSNK)
-40 to 75°C operating temperature range (-T models)
Chi tiết: https:bkaii.com.vnsan-phammoxaeds-208a-switch-cong-nghiep-8-cong-ethernet

Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
Website: bkaii.com.vn
Email: info@bkaii.com.vn

In nội dung tin

ChoMienPhi.net kiểm duyệt toàn bộ tin trước khi đăng để việc mua bán an toàn & hiệu quả hơn. Tuy nhiên, quá trình duyệt tin chỉ có thể hạn chế tối đa các trường hợp không trung thực. Hãy báo cho chúng tôi những tin xấu để chúng tôi có thể xác minh & xây dựng trang web mua bán an toàn nhất.

MUA HÀNG AN TOÀN

KHÔNG trả tiền trước khi nhận hàng.
Kiểm tra hàng cẩn thận, đặc biệt với hàng đắt tiền.
Hẹn gặp ở nơi công cộng.
Nếu bạn mua hàng hiệu, hãy gặp mặt tại cửa hàng để nhờ xác minh, tránh mua phải hàng giả.